shafi_banner

DP-21 Hoto Hoton Hannun Hannu

Bayani:

DP-21 fasalulluka na kyamarar zafi na hannu da haɓaka kewayon zafin jiki na -20°C zuwa 450°C da zafin zafin jiki na 70mK sun sa wannan ya dace da dubawa daban-daban.
Ayyukan Pip mai ƙarfi (hoto a hoto) wanda ke ba da damar ɗaukar hoton IR akan hoton da ake gani don ƙarin cikakkun bayanai a cikin rahoton ku.


Cikakken Bayani

♦ Bayani

A1

Shenzhen Dianyang Technology Co., Ltd. DP-21 infrared thermal imaging kyamarar na'urar hannu babbar na'urar hoton zafi ce ta hannu.

Yana haɗu da hoton zafi da haske mai gani don nuna hoton abin da aka yi niyya, wanda zai iya auna duk zafin pixel na abin da aka yi niyya, zai iya gano wuri mara kyau da sauri, don rage lokacin gano masu amfani.

♦ Siffofin

Babban Ƙaddamarwa

Tare da babban ƙuduri na 320x240, DP-21 za ta sauƙaƙe bincika dalla-dalla na abu, kuma abokan ciniki za su iya zaɓar palette launi 8 don yanayi daban-daban.

Yana goyan bayan -10°C ~ 450°C (14°F ~ 842°F).

Iron, palette mai launi na kowa.

A2

Tirian, don tsayawa waje abubuwan.

Farin zafi.Ya dace da waje da farauta da dai sauransu.

Mafi zafi.Ya dace don gano abubuwa mafi zafi, kamar duba rami.

Mafi sanyi.Ya dace da yanayin iska, zubar ruwa da dai sauransu.

♦ Ƙayyadewa

Ƙayyadaddun kyamarar DP-21 Infrared thermal Hoto ƙayyadaddun kyamara yana ƙasa,

Siga

Ƙayyadaddun bayanai

Infrared Thermal Hoto Ƙaddamarwa 220x160
Ƙwaƙwalwar mita 8-14 ku
Matsakaicin ƙima 9 Hz
NETD [email protected]°C (77°C)
Filin kallo A kwance 35°, tsaye 26°
Lens 4mm ku
Yanayin zafin jiki -10°C ~ 450°C (14°F ~ 842°F)
Ma'aunin zafin jiki daidaito ± 2°C ko ± 2%
Auna zafin jiki Mafi zafi, mafi sanyi, wurin tsakiya, auna zafin yankin yanki
Launi mai launi Taya, fari zafi, zafi baƙar fata, baƙin ƙarfe, bakan gizo, ɗaukaka, Mafi zafi, mafi sanyi.
Ganuwa Ƙaddamarwa 640x480
Matsakaicin ƙima 25 Hz
Hasken LED Taimako
Nunawa Nuni Resolution 220*160
Girman Nuni 3.5 inci
Yanayin hoto Fusion na fayyace, juzu'i mai rufi, hoto-cikin-hoto, hoton zafi na infrared, haske mai gani
Gabaɗaya Lokacin aiki 5000mah baturi,>4 hours a 25°C (77°F)
Cajin baturi Batir da aka gina a ciki, ana ba da shawarar amfani da +5V & ≥2A cajar USB na duniya
WiFi Taimakawa App da watsa bayanan software na PC
Yanayin aiki -20°C~+60°C (-4°F ~ 140°F)
Yanayin ajiya -40°C~+85°C (-40°F ~185°F)
Mai hana ruwa da ƙura IP54
Girman Kamara 230mm x 100mm x 90mm
Cikakken nauyi 420g
Girman kunshin 270mm x 150mm x 120mm
Cikakken nauyi 970g ku
Adana Iyawa Ƙwaƙwalwar ajiya, kusan 6.6G akwai, na iya adana hotuna sama da 20,000
Yanayin ajiyar hoto Ajiye lokaci guda na infrared thermal imaging, bayyane haske da fusion images
Tsarin fayil Tsarin TIFF, goyan bayan cikakken nazarin yanayin zafin hoto
Binciken hoto Windows dandamali analysis software Samar da ayyukan bincike na ƙwararru don nazarin cikakken nazarin zafin pixels
Android dandamali analysis software Samar da ayyukan bincike na ƙwararru don nazarin cikakken nazarin zafin pixels
Interface Data da caji dubawa USB Type-C (Tallafawa cajin baturi da watsa bayanai)
Ci gaban sakandare Buɗe dubawa Samar da WiFi interface SDK don haɓaka na biyu

♦ Yanayin Hoto da yawa

A6

Yanayin hoto na thermal.Ana iya aunawa da tantance duk pixels da ke cikin allon.

Yanayin haske mai gani don nunawa azaman kamara ta al'ada.

Haɗin kai.Kyamarar da ake gani tana nuna gefen abubuwa zuwa gauraye tare da kyamarar zafi, abokan ciniki na iya duba yanayin zafi da rarraba launi, kuma suna iya duba bayanan bayyane.

Fusion mai rufi.Kyamarar zafi ta rufe ɓangaren launi na kamara mai gani, don barin bango ya ƙara bayyana, don gano yanayin cikin sauƙi.

 • Hoto-cikin-Hoto.Don jaddada bayanin thermal na tsakiya na tsakiya.Yana iya saurin canzawa ganuwa da hoto mai zafi don nemo wurin lahani.

♦ Haɓaka hoto

Duk palette mai launi suna da nau'ikan haɓaka hoto daban-daban na 3 don dacewa da abubuwa da mahalli daban-daban, abokan ciniki za su iya zaɓar don nuna abubuwan ko bayanan bayanan.

A11

Babban bambanci

A12

Legacy

A13

Santsi

♦ Ma'auni mai sauƙi

 • DP-21 cibiyar tallafi, mafi zafi kuma mafi sanyi.
 • Ma'aunin yanki

Abokin ciniki zai iya zaɓar auna zafin yanki na tsakiya, mafi zafi da zafin jiki mafi sanyi kawai a yankin.Yana iya tace wani yanki mafi zafi da tsangwama mafi sanyi, kuma yankin yana iya ƙarawa da waje.

(A cikin yanayin auna shiyya, sandar gefen dama koyaushe zai nuna cikakken allo mafi girma da mafi ƙarancin yanayin rarrabawa.)

 • Ma'aunin zafin jiki mai gani

Ya dace da na al'ada don auna zafin jiki don nemo cikakkun bayanai.

♦ Ƙararrawa

Abokan ciniki za su iya saita madaidaicin zafin jiki mai girma da ƙananan, idan yanayin zafin abubuwa ya wuce bakin kofa, ƙararrawa zai nuna akan allon.

♦ WiFi

Don kunna WiFi, abokan ciniki na iya canja wurin hotuna zuwa PC da na'urorin Android ba tare da kebul ba.

(Haka kuma za a iya amfani da kebul na USB don kwafi hotuna zuwa PC da na'urorin Android.)

 

♦ Ajiye Hoto da Bincike

Lokacin da abokan ciniki suka ɗauki hoto, kyamarar za ta adana firam 3 ta atomatik a cikin wannan fayil ɗin hoto, tsarin hoto shine Tiff, ana iya buɗe shi ta kowane kayan aikin hoto a dandalin Windows don duba hoton, misali, abokan ciniki za su gani a ƙasa 3. hotuna,

Hoton abokin ciniki ya ɗauka, abin da kuke gani shine abin da kuke samu.

Raw thermal image

Hoton bayyane

Tare da software na bincike na ƙwararrun Dianyang, abokan ciniki na iya bincika cikakken zafin pixels.

♦ Software na nazari

Bayan shigo da hotuna a cikin software na bincike, abokan ciniki na iya bincika hotuna cikin sauƙi, yana tallafawa abubuwan da ke ƙasa,

 • Tace zazzabi ta kewayo.Don tace hotuna mafi girma ko ƙananan zafin jiki, ko tace zafin jiki a cikin wasu kewayon zafin jiki, don tace wasu hotuna marasa amfani da sauri.Kamar tace zazzabi ƙasa da 70°C (158°F), bar hotunan ƙararrawa kawai.
 • Tace yanayin zafi ta bambancin zafin jiki, kamar barin kawai bambancin zafin jiki>10°C, kawai barin yanayin zafi da hotuna marasa al'ada.
 • Idan abokan cinikin ba su gamsu da hotunan filin ba, don bincika ingantaccen firam ɗin thermal a cikin software, babu buƙatar zuwa filin kuma sake ɗaukar hotuna, don haɓaka ingantaccen aiki.
 • Taimako a ƙasa ma'auni,
  • Point, Line, Ellipse, Rectangle, Polygon analysis.
  • An yi nazari akan firam ɗin thermal da bayyane.
  • Fitarwa zuwa wasu tsarin fayil.
  • Fitowa don zama rahoto, masu amfani za su iya keɓance samfuri.

Kunshin samfur

An jera kunshin samfurin a ƙasa,

A'a.

Abu

Yawan

1

DP-21 infrared thermal imaging kamara

1

2

USB Type-C data da caji na USB

1

3

Lanyard

1

4

Jagoran mai amfani

1

5

Katin Garanti

1


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana